ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపీఎల్) - 2018
April 07 - May 27, 2018
హోం  »  క్రికెట్  »  IPL 2018  »  ఏరోజు ఏ‌మ్యాచ్/ఫలితాలు

ఐపీఎల్ 2018 షెడ్యూల్ & ఫలితాలు

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపీఎల్) 2018 సీజన్ ఏప్రిల్ 7 నుంచి మే 27 వరకు జరగనుంది. ఈ టోర్నీలో మొత్తం 8 జట్లు పాల్గొంటున్నాయి. మొత్తం 51 రోజుల పాటు జరిగే ఈ టోర్నీలో నిర్వహాకులు 60 మ్యాచ్‌లను నిర్వహిస్తున్నారు. మ్యాచ్ జరుగు తేదీలు, వాటి వివరాలు
తేదీ మరియు సమయం
టీమ్స్
వేదికలు
Match 27,
Apr 28 2018 Sat - 08:00 PM
చెన్నై VS ముంబై
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Match 28,
Apr 29 2018 Sun - 04:00 PM
రాజస్థాన్ VS హైదరాబాద్
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 29,
Apr 29 2018 Sun - 08:00 PM
బెంగళూరు VS కోల్‌కతా
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 30,
Apr 30 2018, Mon - 08:00 PM
చెన్నై VS ఢిల్లీ
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Match 31,
May 01 2018, Tue - 08:00 PM
బెంగళూరు VS ముంబై
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 32,
May 02 2018, Wed - 08:00 PM
ఢిల్లీ VS రాజస్థాన్
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 33,
May 03 2018, Thu - 08:00 PM
కోల్‌కతా VS చెన్నై
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 34,
May 04 2018, Fri - 08:00 PM
పంజాబ్ VS ముంబై
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 35,
May 05 2018 Sat - 04:00 PM
చెన్నై VS బెంగళూరు
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Match 36,
May 05 2018 Sat - 08:00 PM
హైదరాబాద్ VS ఢిల్లీ
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 37,
May 06 2018 Sun - 04:00 PM
ముంబై VS కోల్‌కతా
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 38,
May 06 2018 Sun - 08:00 PM
పంజాబ్ VS రాజస్థాన్
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 39,
May 07 2018, Mon - 08:00 PM
హైదరాబాద్ VS బెంగళూరు
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 40,
May 08 2018, Tue - 08:00 PM
రాజస్థాన్ VS పంజాబ్
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 41,
May 09 2018, Wed - 08:00 PM
కోల్‌కతా VS ముంబై
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 42,
May 10 2018, Thu - 08:00 PM
ఢిల్లీ VS హైదరాబాద్
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 43,
May 11 2018, Fri - 08:00 PM
రాజస్థాన్ VS చెన్నై
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 44,
May 12 2018 Sat - 04:00 PM
పంజాబ్ VS కోల్‌కతా
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 45,
May 12 2018 Sat - 08:00 PM
ఢిల్లీ VS బెంగళూరు
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 46,
May 13 2018 Sun - 04:00 PM
చెన్నై VS హైదరాబాద్
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Match 47,
May 13 2018 Sun - 08:00 PM
ముంబై VS రాజస్థాన్
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 48,
May 14 2018, Mon - 08:00 PM
పంజాబ్ VS బెంగళూరు
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 49,
May 15 2018, Tue - 08:00 PM
కోల్‌కతా VS రాజస్థాన్
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 50,
May 16 2018, Wed - 08:00 PM
ముంబై VS పంజాబ్
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 51,
May 17 2018, Thu - 08:00 PM
బెంగళూరు VS హైదరాబాద్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 52,
May 18 2018, Fri - 08:00 PM
ఢిల్లీ VS చెన్నై
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 53,
May 19 2018 Sat - 04:00 PM
రాజస్థాన్ VS బెంగళూరు
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 54,
May 19 2018 Sat - 08:00 PM
హైదరాబాద్ VS కోల్‌కతా
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 55,
May 20 2018 Sun - 04:00 PM
ఢిల్లీ VS ముంబై
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 56,
May 20 2018 Sun - 08:00 PM
చెన్నై VS పంజాబ్
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Qualifier 1,
May 22 2018, Tue - 08:00 PM
TBC VS TBC
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Eliminator,
May 23 2018, Wed - 08:00 PM
TBC VS TBC
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Qualifier 2,
May 25 2018, Fri - 08:00 PM
TBC VS TBC
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Final,
May 27 2018 Sun - 08:00 PM
TBC VS TBC
Wankhede Stadium, Mumbai, India
తేదీ మరియు సమయం
టీమ్స్
ఫలితాలు
Match 25,
Apr 26 2018, Thu - 08:00 PM (IST)
హైదరాబాద్ 132/6
పంజాబ్ 119
Match 24,
Apr 25 2018, Wed - 08:00 PM (IST)
బెంగళూరు 205/8
చెన్నై 207/5
Match 23,
Apr 24 2018, Tue - 08:00 PM (IST)
హైదరాబాద్ 118
ముంబై 87
Match 22,
Apr 23 2018, Mon - 08:00 PM (IST)
పంజాబ్ 143/8
ఢిల్లీ 139/8
Match 21,
Apr 22 2018, Sun - 08:00 PM (IST)
ముంబై 167/7
రాజస్థాన్ 168/7
Match 20,
Apr 22 2018, Sun - 04:00 PM (IST)
చెన్నై 182/3
హైదరాబాద్ 178/6
Match 19,
Apr 21 2018, Sat - 08:00 PM (IST)
ఢిల్లీ 174/5
బెంగళూరు 176/4
Match 18,
Apr 21 2018, Sat - 04:00 PM (IST)
కోల్‌కతా 191/7
పంజాబ్ 126/1
Match 17,
Apr 20 2018, Fri - 08:00 PM (IST)
చెన్నై 204/5
రాజస్థాన్ 140
Match 16,
Apr 19 2018, Thu - 08:00 PM (IST)
పంజాబ్ 193/3
హైదరాబాద్ 178/4
Match 15,
Apr 18 2018, Wed - 08:00 PM (IST)
రాజస్థాన్ 160/8
కోల్‌కతా 163/3
Match 14,
Apr 17 2018, Tue - 08:00 PM (IST)
ముంబై 213/6
బెంగళూరు 167/8
Match 13,
Apr 16 2018, Mon - 08:00 PM (IST)
కోల్‌కతా 200/9
ఢిల్లీ 129
Match 12,
Apr 15 2018, Sun - 08:00 PM (IST)
పంజాబ్ 197/7
చెన్నై 193/5
Match 11,
Apr 15 2018, Sun - 04:00 PM (IST)
రాజస్థాన్ 217/4
బెంగళూరు 198/6
Match 10,
Apr 14 2018, Sat - 08:00 PM (IST)
కోల్‌కతా 138/8
హైదరాబాద్ 139/5
Match 9,
Apr 14 2018, Sat - 04:00 PM (IST)
ముంబై 194/7
ఢిల్లీ 195/3
Match 8,
Apr 13 2018, Fri - 08:00 PM (IST)
పంజాబ్ 155
బెంగళూరు 159/6
Match 7,
Apr 12 2018, Thu - 08:00 PM (IST)
ముంబై 147/8
హైదరాబాద్ 151/9
Match 6,
Apr 11 2018, Wed - 08:00 PM (IST)
రాజస్థాన్ 153/5
ఢిల్లీ 60/4
Match 5,
Apr 10 2018, Tue - 08:00 PM (IST)
కోల్‌కతా 202/6
చెన్నై 205/5
Match 4,
Apr 09 2018, Mon - 08:00 PM (IST)
రాజస్థాన్ 125/9
హైదరాబాద్ 127/1
Match 3,
Apr 08 2018, Sun - 08:00 PM (IST)
బెంగళూరు 176/7
కోల్‌కతా 177/6
Match 2,
Apr 08 2018, Sun - 04:00 PM (IST)
ఢిల్లీ 166/7
పంజాబ్ 167/4
Match 1,
Apr 07 2018, Sat - 08:00 PM (IST)
ముంబై 165/4
చెన్నై 169/9

Mykhel బ్రేకింగ్ అలర్ట్స్ పొందండి