హోం  »  క్రికెట్  »  షెడ్యూల్

క్రికెట్ షెడ్యూల్

తేదీ మరియు సమయం
టీమ్
వేదిక
3rd ODI,
Jul 23 2021, Fri - 03:00 PM IST
శ్రీలంక
ఇండియా
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
3rd T20I,
Jul 24 2021, Sat - 08:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
3rd ODI,
Jul 25 2021, Sun - 12:00 AM IST
వెస్టిండిస్
ఆస్ట్రేలియా
Kensington Oval, Bridgetown, Barbados
3rd T20I,
Jul 25 2021, Sun - 04:00 PM IST
జింబాబ్వే
బంగ్లాదేశ్
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
1st T20I,
Jul 25 2021, Sun - 08:00 PM IST
శ్రీలంక
ఇండియా
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
2nd T20I,
Jul 27 2021, Tue - 08:00 PM IST
శ్రీలంక
ఇండియా
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
1st T20I,
Jul 27 2021, Tue - 08:30 PM IST
వెస్టిండిస్
పాకిస్థాన్
Kensington Oval, Bridgetown, Barbados
2nd T20I,
Jul 28 2021, Wed - 08:30 PM IST
వెస్టిండిస్
పాకిస్థాన్
Kensington Oval, Bridgetown, Barbados
3rd T20I,
Jul 29 2021, Thu - 08:00 PM IST
శ్రీలంక
ఇండియా
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
3rd T20I,
Jul 31 2021, Sat - 08:30 PM IST
వెస్టిండిస్
పాకిస్థాన్
Guyana National Stadium, Providence, Guyana
4th T20I,
Aug 01 2021, Sun - 08:30 PM IST
వెస్టిండిస్
పాకిస్థాన్
Guyana National Stadium, Providence, Guyana
1st T20I,
Aug 03 2021, Tue - 04:30 PM IST
బంగ్లాదేశ్
ఆస్ట్రేలియా
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
5th T20I,
Aug 03 2021, Tue - 08:30 PM IST
వెస్టిండిస్
పాకిస్థాన్
Guyana National Stadium, Providence, Guyana
1st Test,
Aug 04 2021, Wed - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Trent Bridge, Nottingham, England
2nd T20I,
Aug 04 2021, Wed - 04:30 PM IST
బంగ్లాదేశ్
ఆస్ట్రేలియా
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
1st ODI,
Aug 06 2021, Fri - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
3rd T20I,
Aug 06 2021, Fri - 04:30 PM IST
బంగ్లాదేశ్
ఆస్ట్రేలియా
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
4th T20I,
Aug 07 2021, Sat - 04:30 PM IST
బంగ్లాదేశ్
ఆస్ట్రేలియా
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
2nd ODI,
Aug 08 2021, Sun - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
5th T20I,
Aug 09 2021, Mon - 04:30 PM IST
బంగ్లాదేశ్
ఆస్ట్రేలియా
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
3rd ODI,
Aug 11 2021, Wed - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
2nd Test,
Aug 12 2021, Thu - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Lord's, London, England
1st Test,
Aug 12 2021, Thu - 08:30 PM IST
వెస్టిండిస్
పాకిస్థాన్
Sabina Park, Kingston, Jamaica
1st T20I,
Aug 15 2021, Sun - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Bready, Derry, Ireland
2nd T20I,
Aug 17 2021, Tue - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Bready, Derry, Ireland
3rd T20I,
Aug 20 2021, Fri - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Bready, Derry, Ireland
2nd Test,
Aug 20 2021, Fri - 08:30 PM IST
వెస్టిండిస్
పాకిస్థాన్
Sabina Park, Kingston, Jamaica
4th T20I,
Aug 22 2021, Sun - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
5th T20I,
Aug 24 2021, Tue - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
3rd Test,
Aug 25 2021, Wed - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Emerald Headingley, Leeds, England
4th Test,
Sep 02 2021, Thu - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Kia Oval, London, England
5th Test,
Sep 10 2021, Fri - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Emirates Old Trafford, Manchester, England
1st T20I,
Oct 14 2021, Thu - 06:30 PM IST
పాకిస్థాన్
ఇంగ్లాండ్
National Stadium, Karachi, Pakistan
2nd T20I,
Oct 15 2021, Fri - 06:30 PM IST
పాకిస్థాన్
ఇంగ్లాండ్
National Stadium, Karachi, Pakistan
Only Test,
Nov 27 2021, Sat - 05:00 AM IST
ఆస్ట్రేలియా
ఆప్ఘనిస్థాన్
Blundstone Arena, Hobart, Australia
1st Test,
Dec 08 2021, Wed - 05:30 AM IST
ఆస్ట్రేలియా
ఇంగ్లాండ్
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
2nd Test,
Dec 16 2021, Thu - 09:30 AM IST
ఆస్ట్రేలియా
ఇంగ్లాండ్
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
3rd Test,
Dec 26 2021, Sun - 05:00 AM IST
ఆస్ట్రేలియా
ఇంగ్లాండ్
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
4th Test,
Jan 05 2022, Wed - 05:00 AM IST
ఆస్ట్రేలియా
ఇంగ్లాండ్
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
5th Test,
Jan 14 2022, Fri - 08:00 AM IST
ఆస్ట్రేలియా
ఇంగ్లాండ్
Optus Stadium, Perth, Australia
1st T20I,
Jan 29 2022, Sat - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
1st ODI,
Jan 30 2022, Sun - 09:10 AM IST
ఆస్ట్రేలియా
న్యూజిలాండ్
Optus Stadium, Perth, Australia
2nd T20I,
Jan 31 2022, Mon - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
2nd ODI,
Feb 02 2022, Wed - 08:40 AM IST
ఆస్ట్రేలియా
న్యూజిలాండ్
Blundstone Arena, Hobart, Australia
3rd T20I,
Feb 03 2022, Thu - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
4th T20I,
Feb 05 2022, Sat - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
3rd ODI,
Feb 05 2022, Sat - 08:40 AM IST
ఆస్ట్రేలియా
న్యూజిలాండ్
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
5th T20I,
Feb 06 2022, Sun - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
Only T20I,
Feb 08 2022, Tue - 01:40 PM IST
ఆస్ట్రేలియా
న్యూజిలాండ్
Manuka Oval, Canberra, Australia
1st T20I,
Feb 11 2022, Fri - 01:30 PM IST
ఆస్ట్రేలియా
శ్రీలంక
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
2nd T20I,
Feb 13 2022, Sun - 01:40 PM IST
ఆస్ట్రేలియా
శ్రీలంక
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
3rd T20I,
Feb 15 2022, Tue - 01:40 PM IST
ఆస్ట్రేలియా
శ్రీలంక
Metricon Stadium, Carrara, Australia
4th T20I,
Feb 18 2022, Fri - 01:40 PM IST
ఆస్ట్రేలియా
శ్రీలంక
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
5th T20I,
Feb 20 2022, Sun - 10:40 AM IST
ఆస్ట్రేలియా
శ్రీలంక
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
1st Test,
Mar 08 2022, Tue - 07:30 PM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
2nd Test,
Mar 16 2022, Wed - 07:30 PM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
3rd Test,
Mar 24 2022, Thu - 07:30 PM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
పోల్స్
న్యూస్ అప్ డేట్స్ వెంటనే పొందండి
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X