హోం  »  క్రికెట్  »  షెడ్యూల్

క్రికెట్ షెడ్యూల్

తేదీ మరియు సమయం
టీమ్
వేదిక
1st Test,
Apr 21 2021, Wed - 09:45 AM IST
శ్రీలంక
బంగ్లాదేశ్
Pallekele International Cricket Stadium, Kandy, Sri Lanka
2nd T20I,
Apr 23 2021, Fri - 02:30 PM IST
జింబాబ్వే
పాకిస్థాన్
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 17,
Apr 23 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
పంజాబ్
ముంబై
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Final,
Apr 24 2021, Sat - 01:00 PM IST
Nepal
Netherlands
Tribhuvan University International Cricket Ground, Kirtipur, Nepal
Match 18,
Apr 24 2021, Sat - 07:30 PM IST
IPL
రాజస్థాన్
కోల్‌కతా
Wankhede Stadium, Mumbai, India
3rd T20I,
Apr 25 2021, Sun - 02:30 PM IST
జింబాబ్వే
పాకిస్థాన్
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 19,
Apr 25 2021, Sun - 03:30 PM IST
IPL
చెన్నై
బెంగళూరు
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 20,
Apr 25 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
హైదరాబాద్
ఢిల్లీ
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 21,
Apr 26 2021, Mon - 07:30 PM IST
IPL
పంజాబ్
కోల్‌కతా
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 22,
Apr 27 2021, Tue - 07:30 PM IST
IPL
ఢిల్లీ
బెంగళూరు
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 23,
Apr 28 2021, Wed - 07:30 PM IST
IPL
చెన్నై
హైదరాబాద్
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
2nd Test,
Apr 29 2021, Thu - 10:00 AM IST
శ్రీలంక
బంగ్లాదేశ్
Pallekele International Cricket Stadium, Kandy, Sri Lanka
1st Test,
Apr 29 2021, Thu - 01:00 PM IST
జింబాబ్వే
పాకిస్థాన్
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 24,
Apr 29 2021, Thu - 03:30 PM IST
IPL
ముంబై
రాజస్థాన్
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 25,
Apr 29 2021, Thu - 07:30 PM IST
IPL
ఢిల్లీ
కోల్‌కతా
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 26,
Apr 30 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
పంజాబ్
బెంగళూరు
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 27,
May 01 2021, Sat - 07:30 PM IST
IPL
ముంబై
చెన్నై
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 28,
May 02 2021, Sun - 03:30 PM IST
IPL
రాజస్థాన్
హైదరాబాద్
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 29,
May 02 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
పంజాబ్
ఢిల్లీ
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 30,
May 03 2021, Mon - 07:30 PM IST
IPL
కోల్‌కతా
బెంగళూరు
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 31,
May 04 2021, Tue - 07:30 PM IST
IPL
హైదరాబాద్
ముంబై
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 32,
May 05 2021, Wed - 07:30 PM IST
IPL
రాజస్థాన్
చెన్నై
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 33,
May 06 2021, Thu - 07:30 PM IST
IPL
బెంగళూరు
పంజాబ్
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
2nd Test,
May 07 2021, Fri - 01:00 PM IST
జింబాబ్వే
పాకిస్థాన్
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 34,
May 07 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
హైదరాబాద్
చెన్నై
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 35,
May 08 2021, Sat - 03:30 PM IST
IPL
కోల్‌కతా
ఢిల్లీ
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 36,
May 08 2021, Sat - 07:30 PM IST
IPL
రాజస్థాన్
ముంబై
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 37,
May 09 2021, Sun - 03:30 PM IST
IPL
చెన్నై
పంజాబ్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 38,
May 09 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
బెంగళూరు
హైదరాబాద్
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 39,
May 10 2021, Mon - 07:30 PM IST
IPL
ముంబై
కోల్‌కతా
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 40,
May 11 2021, Tue - 07:30 PM IST
IPL
ఢిల్లీ
రాజస్థాన్
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 41,
May 12 2021, Wed - 07:30 PM IST
IPL
చెన్నై
కోల్‌కతా
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 42,
May 13 2021, Thu - 03:30 PM IST
IPL
ముంబై
పంజాబ్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 43,
May 13 2021, Thu - 07:30 PM IST
IPL
హైదరాబాద్
రాజస్థాన్
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 44,
May 14 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
బెంగళూరు
ఢిల్లీ
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 45,
May 15 2021, Sat - 07:30 PM IST
IPL
కోల్‌కతా
పంజాబ్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 46,
May 16 2021, Sun - 03:30 PM IST
IPL
రాజస్థాన్
బెంగళూరు
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 47,
May 16 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
చెన్నై
ముంబై
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 48,
May 17 2021, Mon - 07:30 PM IST
IPL
ఢిల్లీ
హైదరాబాద్
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 49,
May 18 2021, Tue - 07:30 PM IST
IPL
కోల్‌కతా
రాజస్థాన్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
1st ODI,
May 19 2021, Wed - 03:30 PM IST
Netherlands
స్కాట్లాండ్
TBC, TBC, TBC
Match 50,
May 19 2021, Wed - 07:30 PM IST
IPL
హైదరాబాద్
పంజాబ్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 51,
May 20 2021, Thu - 07:30 PM IST
IPL
బెంగళూరు
ముంబై
Eden Gardens, Kolkata, India
2nd ODI,
May 21 2021, Fri - 03:30 PM IST
Netherlands
స్కాట్లాండ్
TBC, TBC, TBC
Match 52,
May 21 2021, Fri - 03:30 PM IST
IPL
కోల్‌కతా
హైదరాబాద్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 53,
May 21 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
ఢిల్లీ
చెన్నై
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 54,
May 22 2021, Sat - 07:30 PM IST
IPL
పంజాబ్
రాజస్థాన్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 55,
May 23 2021, Sun - 03:30 PM IST
IPL
ముంబై
ఢిల్లీ
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 56,
May 23 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
బెంగళూరు
చెన్నై
Eden Gardens, Kolkata, India
Qualifier 1,
May 25 2021, Tue - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Eliminator,
May 26 2021, Wed - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Qualifier 2,
May 28 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Final,
May 30 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
1st Test,
Jun 02 2021, Wed - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
న్యూజిలాండ్
Lord's, London, England
1st ODI,
Jun 02 2021, Wed - 03:30 PM IST
Netherlands
ఐర్లాండ్
TBC, TBC, TBC
2nd ODI,
Jun 04 2021, Fri - 03:30 PM IST
Netherlands
ఐర్లాండ్
TBC, TBC, TBC
3rd ODI,
Jun 07 2021, Mon - 03:30 PM IST
Netherlands
ఐర్లాండ్
TBC, TBC, TBC
2nd Test,
Jun 10 2021, Thu - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
న్యూజిలాండ్
Edgbaston, Birmingham, England
Final,
Jun 18 2021, Fri - 03:30 PM IST
ఇండియా
న్యూజిలాండ్
The Ageas Bowl, Southampton, England
1st T20I,
Jun 23 2021, Wed - 10:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
శ్రీలంక
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
2nd T20I,
Jun 24 2021, Thu - 10:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
శ్రీలంక
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
3rd T20I,
Jun 26 2021, Sat - 07:00 PM IST
ఇంగ్లాండ్
శ్రీలంక
The Ageas Bowl, Southampton, England
1st ODI,
Jun 29 2021, Tue - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
శ్రీలంక
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
2nd ODI,
Jul 01 2021, Thu - 05:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
శ్రీలంక
Kia Oval, London, England
3rd ODI,
Jul 04 2021, Sun - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
శ్రీలంక
The Bristol County Ground, Bristol, England
1st ODI,
Jul 08 2021, Thu - 05:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
పాకిస్థాన్
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
2nd ODI,
Jul 10 2021, Sat - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
పాకిస్థాన్
Lord's, London, England
1st ODI,
Jul 11 2021, Sun - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
The Village, Dublin, Ireland
2nd ODI,
Jul 13 2021, Tue - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
The Village, Dublin, Ireland
3rd ODI,
Jul 13 2021, Tue - 05:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
పాకిస్థాన్
Edgbaston, Birmingham, England
3rd ODI,
Jul 16 2021, Fri - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
The Village, Dublin, Ireland
1st T20I,
Jul 16 2021, Fri - 11:00 PM IST
ఇంగ్లాండ్
పాకిస్థాన్
Trent Bridge, Nottingham, England
2nd T20I,
Jul 18 2021, Sun - 07:00 PM IST
ఇంగ్లాండ్
పాకిస్థాన్
Emerald Headingley, Leeds, England
1st T20I,
Jul 20 2021, Tue - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
The Village, Dublin, Ireland
3rd T20I,
Jul 20 2021, Tue - 11:00 PM IST
ఇంగ్లాండ్
పాకిస్థాన్
Emirates Old Trafford, Manchester, England
2nd T20I,
Jul 22 2021, Thu - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
3rd T20I,
Jul 25 2021, Sun - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
1st Test,
Aug 04 2021, Wed - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Trent Bridge, Nottingham, England
1st ODI,
Aug 06 2021, Fri - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
2nd ODI,
Aug 08 2021, Sun - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
3rd ODI,
Aug 11 2021, Wed - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
2nd Test,
Aug 12 2021, Thu - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Lord's, London, England
1st T20I,
Aug 15 2021, Sun - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Bready, Derry, Ireland
2nd T20I,
Aug 17 2021, Tue - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Bready, Derry, Ireland
3rd T20I,
Aug 20 2021, Fri - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Bready, Derry, Ireland
3rd Test,
Aug 25 2021, Wed - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Emerald Headingley, Leeds, England
4th Test,
Sep 02 2021, Thu - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Kia Oval, London, England
5th Test,
Sep 10 2021, Fri - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Emirates Old Trafford, Manchester, England
1st T20I,
Oct 14 2021, Thu - 06:30 PM IST
పాకిస్థాన్
ఇంగ్లాండ్
National Stadium, Karachi, Pakistan
2nd T20I,
Oct 15 2021, Fri - 06:30 PM IST
పాకిస్థాన్
ఇంగ్లాండ్
National Stadium, Karachi, Pakistan
1st T20I,
Jan 29 2022, Sat - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
2nd T20I,
Jan 31 2022, Mon - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
3rd T20I,
Feb 03 2022, Thu - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
4th T20I,
Feb 05 2022, Sat - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
5th T20I,
Feb 06 2022, Sun - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
1st Test,
Mar 08 2022, Tue - 07:30 PM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
2nd Test,
Mar 16 2022, Wed - 07:30 PM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
3rd Test,
Mar 24 2022, Thu - 07:30 PM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
పోల్స్
న్యూస్ అప్ డేట్స్ వెంటనే పొందండి
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X