హోం  »  క్రికెట్  »  షెడ్యూల్

క్రికెట్ షెడ్యూల్

తేదీ మరియు సమయం
టీమ్
వేదిక
Match 41 - postponed ,
May 12 2021, Wed - 07:30 PM IST
IPL
చెన్నై
కోల్‌కతా
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 42 - postponed ,
May 13 2021, Thu - 03:30 PM IST
IPL
ముంబై
పంజాబ్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 43 - postponed ,
May 13 2021, Thu - 07:30 PM IST
IPL
హైదరాబాద్
రాజస్థాన్
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 44 - postponed ,
May 14 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
బెంగళూరు
ఢిల్లీ
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 45 - postponed ,
May 15 2021, Sat - 07:30 PM IST
IPL
కోల్‌కతా
పంజాబ్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 46 - postponed ,
May 16 2021, Sun - 03:30 PM IST
IPL
రాజస్థాన్
బెంగళూరు
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 47 - postponed ,
May 16 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
చెన్నై
ముంబై
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 48 - postponed ,
May 17 2021, Mon - 07:30 PM IST
IPL
ఢిల్లీ
హైదరాబాద్
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 49 - postponed ,
May 18 2021, Tue - 07:30 PM IST
IPL
కోల్‌కతా
రాజస్థాన్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
1st ODI,
May 19 2021, Wed - 02:30 PM IST
Netherlands
స్కాట్లాండ్
Hazelaarweg, Rotterdam, Netherlands
Match 50 - postponed ,
May 19 2021, Wed - 07:30 PM IST
IPL
హైదరాబాద్
పంజాబ్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 51 - postponed ,
May 20 2021, Thu - 07:30 PM IST
IPL
బెంగళూరు
ముంబై
Eden Gardens, Kolkata, India
2nd ODI,
May 21 2021, Fri - 02:30 PM IST
Netherlands
స్కాట్లాండ్
Hazelaarweg, Rotterdam, Netherlands
Match 52 - postponed ,
May 21 2021, Fri - 03:30 PM IST
IPL
కోల్‌కతా
హైదరాబాద్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 53 - postponed ,
May 21 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
ఢిల్లీ
చెన్నై
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 54 - postponed ,
May 22 2021, Sat - 07:30 PM IST
IPL
పంజాబ్
రాజస్థాన్
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
1st ODI,
May 23 2021, Sun - 02:00 PM IST
బంగ్లాదేశ్
శ్రీలంక
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
Match 55 - postponed ,
May 23 2021, Sun - 03:30 PM IST
IPL
ముంబై
ఢిల్లీ
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 56 - postponed ,
May 23 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
బెంగళూరు
చెన్నై
Eden Gardens, Kolkata, India
2nd ODI,
May 25 2021, Tue - 02:00 PM IST
బంగ్లాదేశ్
శ్రీలంక
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
Qualifier 1 - postponed ,
May 25 2021, Tue - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Eliminator - postponed ,
May 26 2021, Wed - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
3rd ODI,
May 28 2021, Fri - 02:00 PM IST
బంగ్లాదేశ్
శ్రీలంక
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
Qualifier 2 - postponed ,
May 28 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Final - postponed ,
May 30 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
1st ODI,
Jun 02 2021, Wed - 02:30 PM IST
Netherlands
ఐర్లాండ్
Sportpark Maarschalkerweerd, Utrecht, Netherlands
1st Test,
Jun 02 2021, Wed - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
న్యూజిలాండ్
Lord's, London, England
2nd ODI,
Jun 04 2021, Fri - 02:30 PM IST
Netherlands
ఐర్లాండ్
Sportpark Maarschalkerweerd, Utrecht, Netherlands
3rd ODI,
Jun 07 2021, Mon - 02:30 PM IST
Netherlands
ఐర్లాండ్
Sportpark Maarschalkerweerd, Utrecht, Netherlands
2nd Test,
Jun 10 2021, Thu - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
న్యూజిలాండ్
Edgbaston, Birmingham, England
Final,
Jun 18 2021, Fri - 03:30 PM IST
ఇండియా
న్యూజిలాండ్
The Ageas Bowl, Southampton, England
1st T20I,
Jun 23 2021, Wed - 10:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
శ్రీలంక
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
2nd T20I,
Jun 24 2021, Thu - 10:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
శ్రీలంక
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
3rd T20I,
Jun 26 2021, Sat - 07:00 PM IST
ఇంగ్లాండ్
శ్రీలంక
The Ageas Bowl, Southampton, England
1st ODI,
Jun 29 2021, Tue - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
శ్రీలంక
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
2nd ODI,
Jul 01 2021, Thu - 05:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
శ్రీలంక
Kia Oval, London, England
3rd ODI,
Jul 04 2021, Sun - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
శ్రీలంక
The Bristol County Ground, Bristol, England
1st ODI,
Jul 08 2021, Thu - 05:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
పాకిస్థాన్
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
2nd ODI,
Jul 10 2021, Sat - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
పాకిస్థాన్
Lord's, London, England
1st ODI,
Jul 11 2021, Sun - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
The Village, Dublin, Ireland
2nd ODI,
Jul 13 2021, Tue - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
The Village, Dublin, Ireland
3rd ODI,
Jul 13 2021, Tue - 05:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
పాకిస్థాన్
Edgbaston, Birmingham, England
3rd ODI,
Jul 16 2021, Fri - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
The Village, Dublin, Ireland
1st T20I,
Jul 16 2021, Fri - 11:00 PM IST
ఇంగ్లాండ్
పాకిస్థాన్
Trent Bridge, Nottingham, England
2nd T20I,
Jul 18 2021, Sun - 07:00 PM IST
ఇంగ్లాండ్
పాకిస్థాన్
Emerald Headingley, Leeds, England
1st T20I,
Jul 20 2021, Tue - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
The Village, Dublin, Ireland
3rd T20I,
Jul 20 2021, Tue - 11:00 PM IST
ఇంగ్లాండ్
పాకిస్థాన్
Emirates Old Trafford, Manchester, England
2nd T20I,
Jul 22 2021, Thu - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
3rd T20I,
Jul 25 2021, Sun - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
దక్షిణాఫ్రికా
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
1st Test,
Aug 04 2021, Wed - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Trent Bridge, Nottingham, England
1st ODI,
Aug 06 2021, Fri - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
2nd ODI,
Aug 08 2021, Sun - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
3rd ODI,
Aug 11 2021, Wed - 03:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
2nd Test,
Aug 12 2021, Thu - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Lord's, London, England
1st T20I,
Aug 15 2021, Sun - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Bready, Derry, Ireland
2nd T20I,
Aug 17 2021, Tue - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Bready, Derry, Ireland
3rd T20I,
Aug 20 2021, Fri - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Bready, Derry, Ireland
4th T20I,
Aug 22 2021, Sun - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
5th T20I,
Aug 24 2021, Tue - 07:30 PM IST
ఐర్లాండ్
జింబాబ్వే
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
3rd Test,
Aug 25 2021, Wed - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Emerald Headingley, Leeds, England
4th Test,
Sep 02 2021, Thu - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Kia Oval, London, England
5th Test,
Sep 10 2021, Fri - 03:30 PM IST
ఇంగ్లాండ్
ఇండియా
Emirates Old Trafford, Manchester, England
1st T20I,
Oct 14 2021, Thu - 06:30 PM IST
పాకిస్థాన్
ఇంగ్లాండ్
National Stadium, Karachi, Pakistan
2nd T20I,
Oct 15 2021, Fri - 06:30 PM IST
పాకిస్థాన్
ఇంగ్లాండ్
National Stadium, Karachi, Pakistan
1st T20I,
Jan 29 2022, Sat - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
2nd T20I,
Jan 31 2022, Mon - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
3rd T20I,
Feb 03 2022, Thu - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
4th T20I,
Feb 05 2022, Sat - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
5th T20I,
Feb 06 2022, Sun - 03:30 AM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
1st Test,
Mar 08 2022, Tue - 07:30 PM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
2nd Test,
Mar 16 2022, Wed - 07:30 PM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
3rd Test,
Mar 24 2022, Thu - 07:30 PM IST
వెస్టిండిస్
ఇంగ్లాండ్
TBC, TBC, TBC
పోల్స్
న్యూస్ అప్ డేట్స్ వెంటనే పొందండి
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X