హోం  »  క్రికెట్  »  షెడ్యూల్

క్రికెట్ షెడ్యూల్

తేదీ మరియు సమయం
టీమ్
వేదిక
Match 49,
Oct 29 2020, Thu - 07:30 PM IST
IPL
చెన్నై
కోల్‌కతా
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
1st ODI,
Oct 30 2020, Fri - 12:30 PM IST
పాకిస్థాన్
జింబాబ్వే
Rawalpindi Cricket Stadium, Rawalpindi, Pakistan
Match 50,
Oct 30 2020, Fri - 07:30 PM IST
IPL
పంజాబ్
రాజస్థాన్
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 51,
Oct 31 2020, Sat - 03:30 PM IST
IPL
ఢిల్లీ
ముంబై
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 52,
Oct 31 2020, Sat - 07:30 PM IST
IPL
బెంగళూరు
హైదరాబాద్
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
2nd ODI,
Nov 01 2020, Sun - 12:30 PM IST
పాకిస్థాన్
జింబాబ్వే
Rawalpindi Cricket Stadium, Rawalpindi, Pakistan
Match 53,
Nov 01 2020, Sun - 03:30 PM IST
IPL
చెన్నై
పంజాబ్
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 54,
Nov 01 2020, Sun - 07:30 PM IST
IPL
కోల్‌కతా
రాజస్థాన్
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 55,
Nov 02 2020, Mon - 07:30 PM IST
IPL
ఢిల్లీ
బెంగళూరు
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
3rd ODI,
Nov 03 2020, Tue - 12:30 PM IST
పాకిస్థాన్
జింబాబ్వే
Rawalpindi Cricket Stadium, Rawalpindi, Pakistan
Match 56,
Nov 03 2020, Tue - 07:30 PM IST
IPL
హైదరాబాద్
ముంబై
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Qualifier 1,
Nov 05 2020, Thu - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Eliminator,
Nov 06 2020, Fri - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
1st T20I,
Nov 07 2020, Sat - 04:00 PM IST
పాకిస్థాన్
జింబాబ్వే
Rawalpindi Cricket Stadium, Rawalpindi, Pakistan
2nd T20I,
Nov 08 2020, Sun - 04:00 PM IST
పాకిస్థాన్
జింబాబ్వే
Rawalpindi Cricket Stadium, Rawalpindi, Pakistan
Qualifier 2,
Nov 08 2020, Sun - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
3rd T20I,
Nov 10 2020, Tue - 04:00 PM IST
పాకిస్థాన్
జింబాబ్వే
Rawalpindi Cricket Stadium, Rawalpindi, Pakistan
Final,
Nov 10 2020, Tue - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
1st ODI,
Nov 27 2020, Fri - 09:10 AM IST
India in Australia 2020/21
ఆస్ట్రేలియా
ఇండియా
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
1st T20I,
Nov 27 2020, Fri - 11:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
వెస్టిండిస్
Eden Park, Auckland, New Zealand
1st T20I,
Nov 27 2020, Fri - 09:30 PM IST
దక్షిణాఫ్రికా
ఇంగ్లాండ్
Newlands, Cape Town, South Africa
2nd T20I,
Nov 29 2020, Sun - 06:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
వెస్టిండిస్
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
2nd ODI,
Nov 29 2020, Sun - 09:10 AM IST
India in Australia 2020/21
ఆస్ట్రేలియా
ఇండియా
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
2nd T20I,
Nov 29 2020, Sun - 06:00 PM IST
దక్షిణాఫ్రికా
ఇంగ్లాండ్
Boland Park, Paarl, South Africa
3rd T20I,
Nov 30 2020, Mon - 11:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
వెస్టిండిస్
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
3rd T20I,
Dec 01 2020, Tue - 09:30 PM IST
దక్షిణాఫ్రికా
ఇంగ్లాండ్
Newlands, Cape Town, South Africa
3rd ODI,
Dec 02 2020, Wed - 09:10 AM IST
India in Australia 2020/21
ఆస్ట్రేలియా
ఇండియా
Manuka Oval, Canberra, Australia
1st Test,
Dec 03 2020, Thu - 03:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
వెస్టిండిస్
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
1st T20I,
Dec 04 2020, Fri - 01:40 PM IST
India in Australia 2020/21
ఆస్ట్రేలియా
ఇండియా
Manuka Oval, Canberra, Australia
1st ODI,
Dec 04 2020, Fri - 04:30 PM IST
దక్షిణాఫ్రికా
ఇంగ్లాండ్
Newlands, Cape Town, South Africa
2nd ODI,
Dec 06 2020, Sun - 01:30 PM IST
దక్షిణాఫ్రికా
ఇంగ్లాండ్
Boland Park, Paarl, South Africa
2nd T20I,
Dec 06 2020, Sun - 01:40 PM IST
India in Australia 2020/21
ఆస్ట్రేలియా
ఇండియా
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
3rd T20I,
Dec 08 2020, Tue - 01:40 PM IST
India in Australia 2020/21
ఆస్ట్రేలియా
ఇండియా
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
3rd ODI,
Dec 09 2020, Wed - 04:30 PM IST
దక్షిణాఫ్రికా
ఇంగ్లాండ్
Newlands, Cape Town, South Africa
2nd Test,
Dec 11 2020, Fri - 03:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
వెస్టిండిస్
Basin Reserve, Wellington, New Zealand
1st Test,
Dec 17 2020, Thu - 09:30 AM IST
India in Australia 2020/21
ఆస్ట్రేలియా
ఇండియా
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
1st T20I,
Dec 18 2020, Fri - 11:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
పాకిస్థాన్
Eden Park, Auckland, New Zealand
2nd T20I,
Dec 20 2020, Sun - 11:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
పాకిస్థాన్
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
3rd T20I,
Dec 22 2020, Tue - 11:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
పాకిస్థాన్
McLean Park, Napier, New Zealand
1st Test,
Dec 26 2020, Sat - 03:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
పాకిస్థాన్
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
2nd Test,
Dec 26 2020, Sat - 05:00 AM IST
India in Australia 2020/21
ఆస్ట్రేలియా
ఇండియా
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
1st Test,
Dec 26 2020, Sat - 01:30 PM IST
దక్షిణాఫ్రికా
శ్రీలంక
Supersport Park, Centurion, South Africa
2nd Test,
Jan 03 2021, Sun - 03:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
పాకిస్థాన్
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
2nd Test,
Jan 03 2021, Sun - 01:30 PM IST
దక్షిణాఫ్రికా
శ్రీలంక
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
3rd Test,
Jan 07 2021, Thu - 05:00 AM IST
India in Australia 2020/21
ఆస్ట్రేలియా
ఇండియా
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
4th Test,
Jan 15 2021, Fri - 05:30 AM IST
India in Australia 2020/21
ఆస్ట్రేలియా
ఇండియా
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
1st T20I,
Feb 22 2021, Mon - 11:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
ఆస్ట్రేలియా
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
2nd T20I,
Feb 25 2021, Thu - 06:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
ఆస్ట్రేలియా
University Oval, Dunedin, New Zealand
3rd T20I,
Mar 03 2021, Wed - 11:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
ఆస్ట్రేలియా
Sky Stadium, Wellington, New Zealand
4th T20I,
Mar 05 2021, Fri - 11:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
ఆస్ట్రేలియా
Eden Park, Auckland, New Zealand
5th T20I,
Mar 07 2021, Sun - 06:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
ఆస్ట్రేలియా
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
1st ODI,
Mar 13 2021, Sat - 03:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
బంగ్లాదేశ్
University Oval, Dunedin, New Zealand
2nd ODI,
Mar 17 2021, Wed - 06:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
బంగ్లాదేశ్
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
3rd ODI,
Mar 20 2021, Sat - 03:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
బంగ్లాదేశ్
Basin Reserve, Wellington, New Zealand
1st T20I,
Mar 23 2021, Tue - 11:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
బంగ్లాదేశ్
McLean Park, Napier, New Zealand
2nd T20I,
Mar 26 2021, Fri - 11:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
బంగ్లాదేశ్
Eden Park, Auckland, New Zealand
3rd T20I,
Mar 28 2021, Sun - 06:30 AM IST
న్యూజిలాండ్
బంగ్లాదేశ్
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
పోల్స్
న్యూస్ అప్ డేట్స్ వెంటనే పొందండి
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X