ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపీఎల్) - 2022
హోం  »  క్రికెట్  »  IPL 2022  »  ఏరోజు ఏ‌మ్యాచ్/ఫలితాలు

ఐపీఎల్ 2022 షెడ్యూల్ & ఫలితాలు

మార్చి 26వ తేదీన ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ 15వ ఎడిషన్ ప్రారంభం కానుంది. మొత్తం 10 జట్లు ఇందులో పోటీపడుతున్నాయి. 65 రోజుల పాటు జరిగే టోర్నమెంట్‌లో మొత్తం 70 లీగ్ మ్యాచ్‌లు, 4 ప్లే ఆఫ్‌ మ్యాచ్‌లు జరుగుతాయి. ఐపీఎల్ 2022కు సంబంధించిన మ్యాచ్ ఫలితాలు
తేదీ మరియు సమయం
టీమ్స్
వేదికలు
Match 66,
May 18 2022, Wed - 07:30 PM
కోల్‌కతా VS లక్నో
Dr DY Patil Sports Academy, Mumbai, India
Match 67,
May 19 2022, Thu - 07:30 PM
బెంగళూరు VS గుజరాత్
వాంఖడే స్డేడియం, ముంబై
Match 68,
May 20 2022, Fri - 07:30 PM
రాజస్థాన్ VS చెన్నై
Brabourne Stadium, Mumbai, India
Match 69,
May 21 2022 Sat - 07:30 PM
ముంబై VS ఢిల్లీ
వాంఖడే స్డేడియం, ముంబై
Match 70,
May 22 2022 Sun - 07:30 PM
హైదరాబాద్ VS పంజాబ్
వాంఖడే స్డేడియం, ముంబై
Qualifier 1,
May 24 2022, Tue - 07:30 PM
TBC VS TBC
ఈడెన్ గార్డెన్స్, కోల్‌కతా
Eliminator,
May 25 2022, Wed - 07:30 PM
TBC VS TBC
ఈడెన్ గార్డెన్స్, కోల్‌కతా
Qualifier 2,
May 27 2022, Fri - 07:30 PM
TBC VS TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Final,
May 29 2022 Sun - 07:30 PM
TBC VS TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
తేదీ మరియు సమయం
టీమ్స్
ఫలితాలు
Match 65,
May 17 2022, Tue - 07:30 PM (IST)
హైదరాబాద్ 193/6
ముంబై 190/7
Match 64,
May 16 2022, Mon - 07:30 PM (IST)
ఢిల్లీ 159/7
పంజాబ్ 142/9
Match 63,
May 15 2022, Sun - 07:30 PM (IST)
రాజస్థాన్ 178/6
లక్నో 154/8
Match 62,
May 15 2022, Sun - 03:30 PM (IST)
చెన్నై 133/5
గుజరాత్ 137/3
Match 61,
May 14 2022, Sat - 07:30 PM (IST)
కోల్‌కతా 177/6
హైదరాబాద్ 123/8
Match 60,
May 13 2022, Fri - 07:30 PM (IST)
పంజాబ్ 209/9
బెంగళూరు 155/9
Match 59,
May 12 2022, Thu - 07:30 PM (IST)
చెన్నై 97
ముంబై 103/5
Match 58,
May 11 2022, Wed - 07:30 PM (IST)
రాజస్థాన్ 160/6
ఢిల్లీ 161/2
Match 57,
May 10 2022, Tue - 07:30 PM (IST)
గుజరాత్ 144/4
లక్నో 82
Match 56,
May 09 2022, Mon - 07:30 PM (IST)
కోల్‌కతా 165/9
ముంబై 113
Match 55,
May 08 2022, Sun - 07:30 PM (IST)
చెన్నై 208/6
ఢిల్లీ 117
Match 54,
May 08 2022, Sun - 03:30 PM (IST)
బెంగళూరు 192/3
హైదరాబాద్ 125
Match 53,
May 07 2022, Sat - 07:30 PM (IST)
లక్నో 176/7
కోల్‌కతా 101
Match 52,
May 07 2022, Sat - 03:30 PM (IST)
పంజాబ్ 189/5
రాజస్థాన్ 190/4
Match 51,
May 06 2022, Fri - 07:30 PM (IST)
ముంబై 177/6
గుజరాత్ 172/5
Match 50,
May 05 2022, Thu - 07:30 PM (IST)
ఢిల్లీ 207/3
హైదరాబాద్ 186/8
Match 49,
May 04 2022, Wed - 07:30 PM (IST)
బెంగళూరు 173/8
చెన్నై 160/8
Match 48,
May 03 2022, Tue - 07:30 PM (IST)
గుజరాత్ 143/8
పంజాబ్ 145/2
Match 47,
May 02 2022, Mon - 07:30 PM (IST)
రాజస్థాన్ 152/5
కోల్‌కతా 158/3
Match 46,
May 01 2022, Sun - 07:30 PM (IST)
చెన్నై 202/2
హైదరాబాద్ 189/6
Match 45,
May 01 2022, Sun - 03:30 PM (IST)
లక్నో 195/3
ఢిల్లీ 189/7
Match 44,
Apr 30 2022, Sat - 07:30 PM (IST)
రాజస్థాన్ 158/6
ముంబై 161/5
Match 43,
Apr 30 2022, Sat - 03:30 PM (IST)
బెంగళూరు 170/6
గుజరాత్ 174/4
Match 42,
Apr 29 2022, Fri - 07:30 PM (IST)
లక్నో 153/8
పంజాబ్ 133/8
Match 41,
Apr 28 2022, Thu - 07:30 PM (IST)
కోల్‌కతా 146/9
ఢిల్లీ 150/6
Match 40,
Apr 27 2022, Wed - 07:30 PM (IST)
హైదరాబాద్ 195/6
గుజరాత్ 199/5
Match 39,
Apr 26 2022, Tue - 07:30 PM (IST)
రాజస్థాన్ 144/8
బెంగళూరు 115
Match 38,
Apr 25 2022, Mon - 07:30 PM (IST)
పంజాబ్ 187/4
చెన్నై 176/6
Match 37,
Apr 24 2022, Sun - 07:30 PM (IST)
లక్నో 168/6
ముంబై 132/8
Match 36,
Apr 23 2022, Sat - 07:30 PM (IST)
బెంగళూరు 68
హైదరాబాద్ 72/1
Match 35,
Apr 23 2022, Sat - 03:30 PM (IST)
గుజరాత్ 156/9
కోల్‌కతా 148/8
Match 34,
Apr 22 2022, Fri - 07:30 PM (IST)
రాజస్థాన్ 222/2
ఢిల్లీ 207/8
Match 33,
Apr 21 2022, Thu - 07:30 PM (IST)
ముంబై 155/7
చెన్నై 156/7
Match 32,
Apr 20 2022, Wed - 07:30 PM (IST)
పంజాబ్ 115
ఢిల్లీ 119/1
Match 31,
Apr 19 2022, Tue - 07:30 PM (IST)
బెంగళూరు 181/6
లక్నో 163/8
Match 30,
Apr 18 2022, Mon - 07:30 PM (IST)
రాజస్థాన్ 217/5
కోల్‌కతా 210
Match 29,
Apr 17 2022, Sun - 07:30 PM (IST)
చెన్నై 169/5
గుజరాత్ 170/7
Match 28,
Apr 17 2022, Sun - 03:30 PM (IST)
పంజాబ్ 151
హైదరాబాద్ 152/3
Match 27,
Apr 16 2022, Sat - 07:30 PM (IST)
బెంగళూరు 189/5
ఢిల్లీ 173/7
Match 26,
Apr 16 2022, Sat - 03:30 PM (IST)
లక్నో 199/4
ముంబై 181/9
Match 25,
Apr 15 2022, Fri - 07:30 PM (IST)
కోల్‌కతా 175/8
హైదరాబాద్ 176/3
Match 24,
Apr 14 2022, Thu - 07:30 PM (IST)
గుజరాత్ 192/4
రాజస్థాన్ 155/9
Match 23,
Apr 13 2022, Wed - 07:30 PM (IST)
పంజాబ్ 198/5
ముంబై 186/9
Match 22,
Apr 12 2022, Tue - 07:30 PM (IST)
చెన్నై 216/4
బెంగళూరు 193/9
Match 21,
Apr 11 2022, Mon - 07:30 PM (IST)
గుజరాత్ 162/7
హైదరాబాద్ 168/2
Match 20,
Apr 10 2022, Sun - 07:30 PM (IST)
రాజస్థాన్ 165/6
లక్నో 162/8
Match 19,
Apr 10 2022, Sun - 03:30 PM (IST)
ఢిల్లీ 215/5
కోల్‌కతా 171
Match 18,
Apr 09 2022, Sat - 07:30 PM (IST)
ముంబై 151/6
బెంగళూరు 152/3
Match 17,
Apr 09 2022, Sat - 03:30 PM (IST)
చెన్నై 154/7
హైదరాబాద్ 155/2
Match 16,
Apr 08 2022, Fri - 07:30 PM (IST)
పంజాబ్ 189/9
గుజరాత్ 190/4
Match 15,
Apr 07 2022, Thu - 07:30 PM (IST)
ఢిల్లీ 149/3
లక్నో 155/4
Match 14,
Apr 06 2022, Wed - 07:30 PM (IST)
ముంబై 161/4
కోల్‌కతా 162/5
Match 13,
Apr 05 2022, Tue - 07:30 PM (IST)
రాజస్థాన్ 169/3
బెంగళూరు 173/6
Match 12,
Apr 04 2022, Mon - 07:30 PM (IST)
లక్నో 169/7
హైదరాబాద్ 157/9
Match 11,
Apr 03 2022, Sun - 07:30 PM (IST)
పంజాబ్ 180/8
చెన్నై 126
Match 10,
Apr 02 2022, Sat - 07:30 PM (IST)
గుజరాత్ 171/6
ఢిల్లీ 157/9
Match 9,
Apr 02 2022, Sat - 03:30 PM (IST)
రాజస్థాన్ 193/8
ముంబై 170/8
Match 8,
Apr 01 2022, Fri - 07:30 PM (IST)
పంజాబ్ 137
కోల్‌కతా 141/4
Match 7,
Mar 31 2022, Thu - 07:30 PM (IST)
చెన్నై 210/7
లక్నో 211/4
Match 6,
Mar 30 2022, Wed - 07:30 PM (IST)
కోల్‌కతా 128
బెంగళూరు 132/7
Match 5,
Mar 29 2022, Tue - 07:30 PM (IST)
రాజస్థాన్ 210/6
హైదరాబాద్ 149/7
Match 4,
Mar 28 2022, Mon - 07:30 PM (IST)
లక్నో 158/6
గుజరాత్ 161/5
Match 3,
Mar 27 2022, Sun - 07:30 PM (IST)
బెంగళూరు 205/2
పంజాబ్ 208/5
Match 2,
Mar 27 2022, Sun - 03:30 PM (IST)
ముంబై 177/5
ఢిల్లీ 179/6
Match 1,
Mar 26 2022, Sat - 07:30 PM (IST)
చెన్నై 131/5
కోల్‌కతా 133/4
న్యూస్ అప్ డేట్స్ వెంటనే పొందండి
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X