హోం  »  క్రికెట్  »  IPL 2020  »  ఏరోజు ఏ‌మ్యాచ్/ఫలితాలు

ఐపీఎల్ 2020 షెడ్యూల్ & ఫలితాలు

క్రికెట్‌ అభిమానుల్ని మునివేళ్లపై నిలబెట్టే మ్యాచ్‌లు.. స్టేడియం పైకప్పు తాకే సిక్సర్లు.. వికెట్లను గాల్లోకి గిరాటేసే యార్కర్లు.. పాదరసంలా కదిలే ఫీల్డర్లు.. ఒక్కటా..! రెండా..? ఎన్నో..! ఎన్నెన్నో..? దాదాపు రెండు నెలలపాటు ప్రేక్షకుల్ని ఉర్రూతలూగించేందుకు ఇండియన్ ప్రీమియర్‌ లీగ్ వచ్చేసింది. ఇప్పటికే సక్సెస్‌ఫుల్‌గా 12 వసంతాలు పూర్తి చేసుకున్న ఈ క్యాష్ రిచ్ లీగ్ 13 వ సీజన్ సెప్టెంబర్ 19‌న ప్రారంభంకానుంది. ఈ డొమెస్టిక్ టీ20 లీగ్ టైటిల్ కోసం మొత్తం 8 జట్లు నువ్వా-నేనా అన్నట్లు పోటీపడనున్నాయి. గతేడాది మాదిరే ఆద్యంతం ఆసక్తికరంగే సాగే ఈ మెగాటోర్నీలో జట్లన్నీ గెలుపే లక్ష్యంగా బరిలోకి దిగనున్నాయి. ఐపీఎల్ 2020 సీజన్‌కు సంబంధించిన షెడ్యూల్, మ్యాచ్ ఫలితాలకు సంబంధించిన వివరాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి.
తేదీ మరియు సమయం
టీమ్స్
వేదికలు
Match 3,
Sep 21 2020, Mon - 07:30 PM
హైదరాబాద్ VS బెంగళూరు
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 4,
Sep 22 2020, Tue - 07:30 PM
రాజస్థాన్ VS చెన్నై
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 5,
Sep 23 2020, Wed - 07:30 PM
కోల్‌కతా VS ముంబై
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 6,
Sep 24 2020, Thu - 07:30 PM
పంజాబ్ VS బెంగళూరు
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 7,
Sep 25 2020, Fri - 07:30 PM
చెన్నై VS ఢిల్లీ
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 8,
Sep 26 2020 Sat - 07:30 PM
కోల్‌కతా VS హైదరాబాద్
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 9,
Sep 27 2020 Sun - 07:30 PM
రాజస్థాన్ VS పంజాబ్
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 10,
Sep 28 2020, Mon - 07:30 PM
బెంగళూరు VS ముంబై
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 11,
Sep 29 2020, Tue - 07:30 PM
ఢిల్లీ VS హైదరాబాద్
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 12,
Sep 30 2020, Wed - 07:30 PM
రాజస్థాన్ VS కోల్‌కతా
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 13,
Oct 01 2020, Thu - 07:30 PM
పంజాబ్ VS ముంబై
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 14,
Oct 02 2020, Fri - 07:30 PM
చెన్నై VS హైదరాబాద్
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 15,
Oct 03 2020 Sat - 03:30 PM
బెంగళూరు VS రాజస్థాన్
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 16,
Oct 03 2020 Sat - 07:30 PM
ఢిల్లీ VS కోల్‌కతా
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 17,
Oct 04 2020 Sun - 03:30 PM
ముంబై VS హైదరాబాద్
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 18,
Oct 04 2020 Sun - 07:30 PM
పంజాబ్ VS చెన్నై
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 19,
Oct 05 2020, Mon - 07:30 PM
బెంగళూరు VS ఢిల్లీ
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 20,
Oct 06 2020, Tue - 07:30 PM
ముంబై VS రాజస్థాన్
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 21,
Oct 07 2020, Wed - 07:30 PM
కోల్‌కతా VS చెన్నై
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 22,
Oct 08 2020, Thu - 07:30 PM
హైదరాబాద్ VS పంజాబ్
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 23,
Oct 09 2020, Fri - 07:30 PM
రాజస్థాన్ VS ఢిల్లీ
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 24,
Oct 10 2020 Sat - 03:30 PM
పంజాబ్ VS కోల్‌కతా
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 25,
Oct 10 2020 Sat - 07:30 PM
చెన్నై VS బెంగళూరు
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 26,
Oct 11 2020 Sun - 03:30 PM
హైదరాబాద్ VS రాజస్థాన్
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 27,
Oct 11 2020 Sun - 07:30 PM
ముంబై VS ఢిల్లీ
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 28,
Oct 12 2020, Mon - 07:30 PM
బెంగళూరు VS కోల్‌కతా
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 29,
Oct 13 2020, Tue - 07:30 PM
హైదరాబాద్ VS చెన్నై
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 30,
Oct 14 2020, Wed - 07:30 PM
ఢిల్లీ VS రాజస్థాన్
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 31,
Oct 15 2020, Thu - 07:30 PM
బెంగళూరు VS పంజాబ్
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 32,
Oct 16 2020, Fri - 07:30 PM
ముంబై VS కోల్‌కతా
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 33,
Oct 17 2020 Sat - 03:30 PM
రాజస్థాన్ VS బెంగళూరు
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 34,
Oct 17 2020 Sat - 07:30 PM
ఢిల్లీ VS చెన్నై
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 35,
Oct 18 2020 Sun - 03:30 PM
హైదరాబాద్ VS కోల్‌కతా
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 36,
Oct 18 2020 Sun - 07:30 PM
ముంబై VS పంజాబ్
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 37,
Oct 19 2020, Mon - 07:30 PM
చెన్నై VS రాజస్థాన్
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 38,
Oct 20 2020, Tue - 07:30 PM
పంజాబ్ VS ఢిల్లీ
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 39,
Oct 21 2020, Wed - 07:30 PM
కోల్‌కతా VS బెంగళూరు
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 40,
Oct 22 2020, Thu - 07:30 PM
రాజస్థాన్ VS హైదరాబాద్
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 41,
Oct 23 2020, Fri - 07:30 PM
చెన్నై VS ముంబై
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 42,
Oct 24 2020 Sat - 03:30 PM
కోల్‌కతా VS ఢిల్లీ
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 43,
Oct 24 2020 Sat - 07:30 PM
పంజాబ్ VS హైదరాబాద్
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 44,
Oct 25 2020 Sun - 03:30 PM
బెంగళూరు VS చెన్నై
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 45,
Oct 25 2020 Sun - 07:30 PM
రాజస్థాన్ VS ముంబై
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 46,
Oct 26 2020, Mon - 07:30 PM
కోల్‌కతా VS పంజాబ్
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 47,
Oct 27 2020, Tue - 07:30 PM
హైదరాబాద్ VS ఢిల్లీ
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 48,
Oct 28 2020, Wed - 07:30 PM
ముంబై VS బెంగళూరు
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 49,
Oct 29 2020, Thu - 07:30 PM
చెన్నై VS కోల్‌కతా
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 50,
Oct 30 2020, Fri - 07:30 PM
పంజాబ్ VS రాజస్థాన్
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 51,
Oct 31 2020 Sat - 03:30 PM
ఢిల్లీ VS ముంబై
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 52,
Oct 31 2020 Sat - 07:30 PM
బెంగళూరు VS హైదరాబాద్
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 53,
Nov 01 2020 Sun - 03:30 PM
చెన్నై VS పంజాబ్
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 54,
Nov 01 2020 Sun - 07:30 PM
కోల్‌కతా VS రాజస్థాన్
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 55,
Nov 02 2020, Mon - 07:30 PM
ఢిల్లీ VS బెంగళూరు
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 56,
Nov 03 2020, Tue - 07:30 PM
హైదరాబాద్ VS ముంబై
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
తేదీ మరియు సమయం
టీమ్స్
ఫలితాలు
Match 2,
Sep 20 2020, Sun - 07:30 PM (IST)
ఢిల్లీ 157/8 , 3/0
పంజాబ్ 157/8 , 2/2
Match 1,
Sep 19 2020, Sat - 07:30 PM (IST)
ముంబై 162/9
చెన్నై 166/5
న్యూస్ అప్ డేట్స్ వెంటనే పొందండి
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X