హోం  »  క్రికెట్  »  ఐసీసీ టీ-20 ప్రపంచ కప్ 2021  »  ఏరోజు ఏ‌మ్యాచ్/ఫలితాలు

ఐసీసీ టీ-20 ప్రపంచ కప్ 2021 టైమ్ టేబుల్ & ఫలితాలు
45 Matches, October 17 - November 01, 2021

ఐసీసీ టీ-20 వరల్డ్ కప్‌ ఒమన్ మరియు యూఏఈలు సంయుక్తంగా నిర్వహిస్తున్నాయి.అక్టోబర్ 17వ తేదీన ఈ మెగా టోర్నీ ప్రారంభమై నవంబర్ 14వ తేదీన దుబాయ్ ఇంటర్నేషనల్ క్రికెట్‌ స్టేడియంలో గ్రాండ్ ఫైనల్‌తో టోర్నీ ముగుస్తుంది. మొత్తం 16 జట్లు ఈ టోర్నమెంట్‌లో పాల్గొంటున్నాయి.వీటిని గ్రూప్ 1 గ్రూప్ 2లుగా విభజించారు. సూపర్ 12 కోసం తొలి రౌండ్‌లో 8 జట్లు తొలి నాలుగు స్థానాల కోసం పోటీపడుతాయి. టీ-20 వరల్డ్ కప్ 2021 పూర్తి షెడ్యూలు మరియు రిజల్ట్స్ ఇలా ఉన్నాయి.
Date and Time
టీమ్స్
Final,
Nov 14 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
న్యూజిలాండ్ 172/4
ఆస్ట్రేలియా 173/2
Semi Final 2,
Nov 11 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
పాకిస్థాన్ 176/4
ఆస్ట్రేలియా 177/5
Semi Final 1,
Nov 10 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
ఇంగ్లాండ్ 166/4
న్యూజిలాండ్ 167/5
Match 42,
Nov 08 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
Namibia 132/8
ఇండియా 136/1
Match 41,
Nov 07 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
పాకిస్థాన్ 189/4
స్కాట్లాండ్ 117/6
Match 40,
Nov 07 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
ఆప్ఘనిస్థాన్ 124/8
న్యూజిలాండ్ 125/2
Match 39,
Nov 06 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
దక్షిణాఫ్రికా 189/2
ఇంగ్లాండ్ 179/8
Match 38,
Nov 06 2021, Sat - 03:30 PM (IST)
వెస్టిండిస్ 157/7
ఆస్ట్రేలియా 161/2
Match 37,
Nov 05 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
స్కాట్లాండ్ 85
ఇండియా 89/2
Match 36,
Nov 05 2021, Fri - 03:30 PM (IST)
న్యూజిలాండ్ 163/4
Namibia 111/7
Match 35,
Nov 04 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
శ్రీలంక 189/3
వెస్టిండిస్ 169/8
Match 34,
Nov 04 2021, Thu - 03:30 PM (IST)
బంగ్లాదేశ్ 73
ఆస్ట్రేలియా 78/2
Match 33,
Nov 03 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
ఇండియా 210/2
ఆప్ఘనిస్థాన్ 144/7
Match 32,
Nov 03 2021, Wed - 03:30 PM (IST)
న్యూజిలాండ్ 172/5
స్కాట్లాండ్ 156/5
Match 31,
Nov 02 2021, Tue - 07:30 PM (IST)
పాకిస్థాన్ 189/2
Namibia 144/5
Match 30,
Nov 02 2021, Tue - 03:30 PM (IST)
బంగ్లాదేశ్ 84
దక్షిణాఫ్రికా 86/4
Match 29,
Nov 01 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
ఇంగ్లాండ్ 163/4
శ్రీలంక 137
Match 28,
Oct 31 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
ఇండియా 110/7
న్యూజిలాండ్ 111/2
Match 27,
Oct 31 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
ఆప్ఘనిస్థాన్ 160/5
Namibia 98/9
Match 26,
Oct 30 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
ఆస్ట్రేలియా 125
ఇంగ్లాండ్ 126/2
Match 25,
Oct 30 2021, Sat - 03:30 PM (IST)
శ్రీలంక 142
దక్షిణాఫ్రికా 146/6
Match 24,
Oct 29 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
ఆప్ఘనిస్థాన్ 147/6
పాకిస్థాన్ 148/5
Match 23,
Oct 29 2021, Fri - 03:30 PM (IST)
వెస్టిండిస్ 142/7
బంగ్లాదేశ్ 139/5
Match 22,
Oct 28 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
శ్రీలంక 154/6
ఆస్ట్రేలియా 155/3
Match 21,
Oct 27 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
స్కాట్లాండ్ 109/8
Namibia 115/6
Match 20,
Oct 27 2021, Wed - 03:30 PM (IST)
బంగ్లాదేశ్ 124/9
ఇంగ్లాండ్ 126/2
Match 19,
Oct 26 2021, Tue - 07:30 PM (IST)
న్యూజిలాండ్ 134/8
పాకిస్థాన్ 135/5
Match 18,
Oct 26 2021, Tue - 03:30 PM (IST)
వెస్టిండిస్ 143/8
దక్షిణాఫ్రికా 144/2
Match 17,
Oct 25 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
ఆప్ఘనిస్థాన్ 190/4
స్కాట్లాండ్ 60
Match 16,
Oct 24 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
ఇండియా 151/7
పాకిస్థాన్ 152/0
Match 15,
Oct 24 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
బంగ్లాదేశ్ 171/4
శ్రీలంక 172/5
Match 14,
Oct 23 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
వెస్టిండిస్ 55
ఇంగ్లాండ్ 56/4
Match 13,
Oct 23 2021, Sat - 03:30 PM (IST)
దక్షిణాఫ్రికా 118/9
ఆస్ట్రేలియా 121/5
Match 12,
Oct 22 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
Netherlands 44
శ్రీలంక 45/2
Match 11,
Oct 22 2021, Fri - 03:30 PM (IST)
ఐర్లాండ్ 125/8
Namibia 126/2
Match 10,
Oct 21 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
Oman 122
స్కాట్లాండ్ 123/2
Match 9,
Oct 21 2021, Thu - 03:30 PM (IST)
బంగ్లాదేశ్ 181/7
పాపువా న్యూ గినియా 97
Match 8,
Oct 20 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
శ్రీలంక 171/7
ఐర్లాండ్ 101
Match 7,
Oct 20 2021, Wed - 03:30 PM (IST)
Netherlands 164/4
Namibia 166/4
Match 6,
Oct 19 2021, Tue - 07:30 PM (IST)
బంగ్లాదేశ్ 153
Oman 127/9
Match 5,
Oct 19 2021, Tue - 03:30 PM (IST)
స్కాట్లాండ్ 165/9
పాపువా న్యూ గినియా 148
Match 4,
Oct 18 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
Namibia 96
శ్రీలంక 100/3
Match 3,
Oct 18 2021, Mon - 03:30 PM (IST)
Netherlands 106
ఐర్లాండ్ 107/3
Match 2,
Oct 17 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
స్కాట్లాండ్ 140/9
బంగ్లాదేశ్ 134/7
Match 1,
Oct 17 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
పాపువా న్యూ గినియా 129/9
Oman 131/0
న్యూస్ అప్ డేట్స్ వెంటనే పొందండి
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X