హోం  »  క్రికెట్  »  ఐసీసీ క్రికెట్ వరల్డ్‌కప్ 2019  »  ఏరోజు ఏ‌మ్యాచ్/ఫలితాలు

ఐసీసీ క్రికెట్ వరల్డ్‌కప్ 2019 టైమ్ టేబుల్ & ఫలితాలు
48 ODIs, May 30 - July 14, 2019

మే 30 నుంచి జులై 14వరకు జరగనున్న ఐసీసీ క్రికెట్ వరల్డ్‌కప్ ఫైనల్ మ్యాచ్‌కి ప్రఖ్యాత లార్డ్స్ క్రికెట్ గ్రౌండ్ ఆతిథ్యమిస్తోంది. ఈ టోర్నీలో మొత్తం 10 జట్లు పాల్గొంటున్నాయి. మొత్తం 46 రోజుల పాటు జరిగే ఈ వరల్డ్‌కప్‌ మెగా టోర్నీకి ఇంగ్లాండ్ వ్యాప్తంగా 11 వేదికలు ఆతిథ్యమివ్వనున్నాయి.
Date and Time
టీమ్స్
Final,
Jul 14 2019, Sun - 03:00 PM (IST)
న్యూజిలాండ్ 241/8 , 15/1
ఇంగ్లాండ్ 241, 15/0
Semi Final 2,
Jul 11 2019, Thu - 03:00 PM (IST)
ఆస్ట్రేలియా 223
ఇంగ్లాండ్ 226/2
Semi Final 1,
Jul 09 2019, Tue - 03:00 PM (IST)
న్యూజిలాండ్ 239/8
ఇండియా 221
Match 45,
Jul 06 2019, Sat - 06:00 PM (IST)
దక్షిణాఫ్రికా 325/6
ఆస్ట్రేలియా 315
Match 44,
Jul 06 2019, Sat - 03:00 PM (IST)
శ్రీలంక 264/7
ఇండియా 265/3
Match 43,
Jul 05 2019, Fri - 03:00 PM (IST)
పాకిస్థాన్ 315/9
బంగ్లాదేశ్ 221
Match 42,
Jul 04 2019, Thu - 03:00 PM (IST)
వెస్టిండిస్ 311/6
ఆప్ఘనిస్థాన్ 288
Match 41,
Jul 03 2019, Wed - 03:00 PM (IST)
ఇంగ్లాండ్ 305/8
న్యూజిలాండ్ 186
Match 40,
Jul 02 2019, Tue - 03:00 PM (IST)
ఇండియా 314/9
బంగ్లాదేశ్ 286
Match 39,
Jul 01 2019, Mon - 03:00 PM (IST)
శ్రీలంక 338/6
వెస్టిండిస్ 315/9
Match 38,
Jun 30 2019, Sun - 03:00 PM (IST)
ఇంగ్లాండ్ 337/7
ఇండియా 306/5
Match 37,
Jun 29 2019, Sat - 06:00 PM (IST)
ఆస్ట్రేలియా 243/9
న్యూజిలాండ్ 157
Match 36,
Jun 29 2019, Sat - 03:00 PM (IST)
ఆప్ఘనిస్థాన్ 227/9
పాకిస్థాన్ 230/7
Match 35,
Jun 28 2019, Fri - 03:00 PM (IST)
శ్రీలంక 203
దక్షిణాఫ్రికా 206/1
Match 34,
Jun 27 2019, Thu - 03:00 PM (IST)
ఇండియా 268/7
వెస్టిండిస్ 143
Match 33,
Jun 26 2019, Wed - 03:00 PM (IST)
న్యూజిలాండ్ 237/6
పాకిస్థాన్ 241/4
Match 32,
Jun 25 2019, Tue - 03:00 PM (IST)
ఆస్ట్రేలియా 285/7
ఇంగ్లాండ్ 221
Match 31,
Jun 24 2019, Mon - 03:00 PM (IST)
బంగ్లాదేశ్ 262/7
ఆప్ఘనిస్థాన్ 200
Match 30,
Jun 23 2019, Sun - 03:00 PM (IST)
పాకిస్థాన్ 308/7
దక్షిణాఫ్రికా 259/9
Match 29,
Jun 22 2019, Sat - 06:00 PM (IST)
న్యూజిలాండ్ 291/8
వెస్టిండిస్ 286
Match 28,
Jun 22 2019, Sat - 03:00 PM (IST)
ఇండియా 224/8
ఆప్ఘనిస్థాన్ 213
Match 27,
Jun 21 2019, Fri - 03:00 PM (IST)
శ్రీలంక 232/9
ఇంగ్లాండ్ 212
Match 26,
Jun 20 2019, Thu - 03:00 PM (IST)
ఆస్ట్రేలియా 381/5
బంగ్లాదేశ్ 333/8
Match 25,
Jun 19 2019, Wed - 03:00 PM (IST)
దక్షిణాఫ్రికా 241/6
న్యూజిలాండ్ 245/6
Match 24,
Jun 18 2019, Tue - 03:00 PM (IST)
ఇంగ్లాండ్ 397/6
ఆప్ఘనిస్థాన్ 247/8
Match 23,
Jun 17 2019, Mon - 03:00 PM (IST)
వెస్టిండిస్ 321/8
బంగ్లాదేశ్ 322/3
Match 22,
Jun 16 2019, Sun - 03:00 PM (IST)
ఇండియా 336/5
పాకిస్థాన్ 212/6
Match 21,
Jun 15 2019, Sat - 06:00 PM (IST)
ఆప్ఘనిస్థాన్ 125
దక్షిణాఫ్రికా 131/1
Match 20,
Jun 15 2019, Sat - 03:00 PM (IST)
ఆస్ట్రేలియా 334/7
శ్రీలంక 247
Match 19,
Jun 14 2019, Fri - 03:00 PM (IST)
వెస్టిండిస్ 212
ఇంగ్లాండ్ 213/2
Match 18,
Jun 13 2019, Thu - 03:00 PM (IST)
ఇండియా  
న్యూజిలాండ్  
Match 17,
Jun 12 2019, Wed - 03:00 PM (IST)
ఆస్ట్రేలియా 307
పాకిస్థాన్ 266
Match 16,
Jun 11 2019, Tue - 03:00 PM (IST)
బంగ్లాదేశ్  
శ్రీలంక  
Match 15,
Jun 10 2019, Mon - 03:00 PM (IST)
దక్షిణాఫ్రికా 29/2
వెస్టిండిస్
Match 14,
Jun 09 2019, Sun - 03:00 PM (IST)
ఇండియా 352/5
ఆస్ట్రేలియా 316
Match 13,
Jun 08 2019, Sat - 06:00 PM (IST)
ఆప్ఘనిస్థాన్ 172
న్యూజిలాండ్ 173/3
Match 12,
Jun 08 2019, Sat - 03:00 PM (IST)
ఇంగ్లాండ్ 386/6
బంగ్లాదేశ్ 280
Match 11,
Jun 07 2019, Fri - 03:00 PM (IST)
పాకిస్థాన్  
శ్రీలంక  
Match 10,
Jun 06 2019, Thu - 03:00 PM (IST)
ఆస్ట్రేలియా 288
వెస్టిండిస్ 273/9
Match 9,
Jun 05 2019, Wed - 06:00 PM (IST)
బంగ్లాదేశ్ 244
న్యూజిలాండ్ 248/8
Match 8,
Jun 05 2019, Wed - 03:00 PM (IST)
దక్షిణాఫ్రికా 227/9
ఇండియా 230/4
Match 7,
Jun 04 2019, Tue - 03:00 PM (IST)
శ్రీలంక 201
ఆప్ఘనిస్థాన్ 152
Match 6,
Jun 03 2019, Mon - 03:00 PM (IST)
పాకిస్థాన్ 348/8
ఇంగ్లాండ్ 334/9
Match 5,
Jun 02 2019, Sun - 03:00 PM (IST)
బంగ్లాదేశ్ 330/6
దక్షిణాఫ్రికా 309/8
Match 4,
Jun 01 2019, Sat - 06:00 PM (IST)
ఆప్ఘనిస్థాన్ 207
ఆస్ట్రేలియా 209/3
Match 3,
Jun 01 2019, Sat - 03:00 PM (IST)
శ్రీలంక 136
న్యూజిలాండ్ 137/0
Match 2,
May 31 2019, Fri - 03:00 PM (IST)
పాకిస్థాన్ 105
వెస్టిండిస్ 108/3
Match 1,
May 30 2019, Thu - 03:00 PM (IST)
ఇంగ్లాండ్ 311/8
దక్షిణాఫ్రికా 207
పాయింట్లు
టీమ్స్ M W L Pts
ఇండియా 9 7 1 15
ఆస్ట్రేలియా 9 7 2 14
ఇంగ్లాండ్ 9 6 3 12
న్యూజిలాండ్ 9 5 3 11
న్యూస్ అప్ డేట్స్ వెంటనే పొందండి
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X